| Nguồn cung cấp điện | 380V/50HZ |
|---|---|
| Vật liệu đã qua sử dụng | Bột FBE, chất kết dính, polyetylen |
| Chống ăn mòn | Cao |
| Lớp phủ | 3 lớp (FBE+Dính+Polyethylene) |
| Chiều kính ống | Φ219-Φ1420mm |
| Công suất | 1000-2000 mét mỗi ngày |
|---|---|
| phạm vi giảm | 159mm |
| Lớp phủ | 3 lớp (FBE, keo, PE) |
| Vật liệu | Thép |
| Tốc độ sản xuất | 3-12m/phút |
| Lớp phủ | 3 lớp (FBE+Dính+Polyethylene) |
|---|---|
| Phương pháp sưởi | nhiệt cảm ứng |
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Vật liệu kết dính | nhựa epoxy |
| Công suất sản xuất | 1000-1500 mét mỗi giờ |
| Ứng dụng | Thiết bị phun phần cứng |
|---|---|
| Chiều kính ống | 200-1420mm |
| Khả năng đùn | 350kg/giờ |
| Loại phương pháp | Tự động |
| Nguồn năng lượng | Xấp xỉ 1650kw |
| Điều kiện hoàn cảnh | Trong nhà |
|---|---|
| phạm vi chiều dài ống | 6m-12m |
| Sử dụng | Làm ống phủ 3lpe |
| Lớp phủ | 3 lớp (FBE+Dính+Polyethylene) |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói theo máy |
| Mô hình NO. | hj-30b |
|---|---|
| Phạm vi tần số | Tần số thấp |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
| Vật liệu | Que hàn HDPE |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Chiều kính của thanh | 1.75mm-4,0mm |
|---|---|
| Mô hình đùn | Máy đùn vít đơn |
| Bộ chuyển đổi tần số | ABB |
| Năng lực sản xuất | 20kg/giờ |
| Mã HS | 8477209000 |
| chi tiết đóng gói | Theo đơn đặt hàng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 50 chiếc/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
|---|---|
| Nhựa chế biến | PP/PE/PVC |
| Gói vận chuyển | Hộp hợp kim |
| Sức mạnh | Điện |
| chi tiết đóng gói | Hộp hợp kim |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
|---|---|
| Loại | máy đùn tay |
| Mã Hs | 8468800000 |
| chi tiết đóng gói | 570*500*160mm |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |