| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn Trọng lượng nhẹ |
|---|---|
| Số mẫu | hj-30b |
| Điện áp | 220V-230V |
| Sức mạnh | Điện |
| Bảo đảm | Bảo hành một năm |
| Sức mạnh | Điện |
|---|---|
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn Trọng lượng nhẹ |
| Vật liệu | Thanh hàn HDPE/PP |
| Điện áp | 220V-230V |
| Kiểm soát | Thủ công |
| cài đặt điện | 630kw |
|---|---|
| danh mục sản phẩm | Dòng sản xuất ống cách điện trước |
| hội nhập | R & D, sản xuất, bán, dịch vụ, giao dịch |
| Đối tác nghiên cứu | Đại học Tsinghua, Đại học Công nghệ Hóa học Bắc Kinh, Đại học Công nghệ Nam Trung Quốc |
| Khu vực tập trung | Dây chuyền sản xuất ống nhựa và các khớp của ống nhựa, ống 2PE 3PE |
| Máy đùn chính | SJ-120/38 |
|---|---|
| cài đặt điện | 630kw |
| Đối tác nghiên cứu | Đại học Tsinghua, Đại học Công nghệ Hóa học Bắc Kinh, Đại học Công nghệ Nam Trung Quốc |
| Dòng sản phẩm | Vạch đùn ống áo cách nhiệt PE, đường đùn PE PP, dây chuyền sản xuất ống xoắn ốc tường PE Hollow |
| Phạm vi đường kính ống | £1155-2000mm |
| Dòng sản phẩm | Vạch đùn ống áo cách nhiệt PE, đường đùn PE PP, dây chuyền sản xuất ống xoắn ốc tường PE Hollow |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Dòng sản xuất đùn của ống polyetylen bằng phương pháp kích thước chân không |
| Đối tác nghiên cứu | Đại học Tsinghua, Đại học Công nghệ Hóa học Bắc Kinh, Đại học Công nghệ Nam Trung Quốc |
| cài đặt điện | 630kw |
| Các thành phần thiết bị đùn | Máy đùn vít đơn, đầu chết, bể tạo chân không, máy cắt giảm, máy cắt không có bụi, hệ thống điều khiể |
| độ dày lớp phủ | 1,8mm - 5,0mm |
|---|---|
| Vật liệu đắp | Polyethylene, Chất kết dính, Epoxy |
| Loại sản phẩm | Dây chuyền sản xuất ống |
| Tổng công suất | 200KW |
| Tốc độ sản xuất | 8 - 12m/phút |
| Chiều rộng tay áo | 1000mm |
|---|---|
| Độ dày tay áo | 0,5-3 mm |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| chi tiết đóng gói | bao bì tiêu chuẩn |
| Đặc điểm | hiệu quả cao, tiết kiệm năng lượng |
|---|---|
| Sức mạnh động cơ | 55KW |
| Loại | Ống / Tấm |
| Vật liệu đã qua sử dụng | NBR&PVC A/C |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất lớp phủ |
|---|---|
| Lớp phủ | Đùn PE |
| Độ dày bột Epoxy | Hơn 170 Um |
| Góc uốn | 15-90 độ |
| Bao gồm | Lớp phủ fbe đầu tiên, chất kết dính giữa, lớp PE bên ngoài |
| Application | Pipeline Joint Steel Pipe Accessory |
|---|---|
| Character | Anti-Corrosion |
| Color | Black |
| Performance | Good Waterproof and Protection |
| Adhesive Coating Thickness | 0.1-0.5mm |