| Đường kính ống | 20-2200mm |
|---|---|
| Phương pháp hiệu chuẩn | Chân không |
| Tổng công suất lắp đặt | 500kw |
| Cách sử dụng | Đường ống cung cấp khí / nước |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn để xuất khẩu |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Sự định cỡ | chân không |
|---|---|
| Phạm vi ống | 20-2200mm |
| Ứng dụng | đường ống dẫn khí thành phố, đường ống cấp nước |
| Máy đùn | Máy đùn vít đơn |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| nguyên liệu thô | Thể dục |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống tiền cách nhiệt |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Đường kính ống | 20-2200mm |
| Dịch vụ sau bán hàng | Tất cả cuộc sống |
| Cách sử dụng | Đường ống cung cấp khí / nước |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn để xuất khẩu |
| Phạm vi ống | 300mm-3000mm |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| Ứng dụng | Thoát nước và thoát nước ở thành phố |
| Kiểu máy đùn | SJ90×30, SJ100×33 |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Màu sắc | Thuế |
| Thông số kỹ thuật | 110-2000mm |
| Đinh ốc | Vít đơn |
| Tự động hóa | tự động |
| Cơ cấu lắp ráp | Máy đùn loại tích hợp |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Ứng dụng | Thoát nước và thoát nước ở thành phố |
| Vật liệu | HDPE |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
|---|---|
| Cơ cấu lắp ráp | Máy đùn loại tích hợp |
| Cấu trúc kênh vít | Vít sâu |
| Ứng dụng | Thoát nước và thoát nước ở thành phố |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Vật liệu lớp cách nhiệt | phào chỉ PU |
|---|---|
| hệ thống trung chuyển | Máy hút chân không |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Loại sản phẩm | Dây chuyền sản xuất ống |
| Sử dụng vật liệu | Ống xốp PU, PE và nhựa bên trong |