| Sự định cỡ | chân không |
|---|---|
| Phạm vi ống | 20-2200mm |
| Ứng dụng | đường ống dẫn khí thành phố, đường ống cấp nước |
| Máy đùn | Máy đùn vít đơn |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Phạm vi ống | 300mm-3000mm |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| Ứng dụng | Thoát nước và thoát nước ở thành phố |
| Kiểu máy đùn | SJ90×30, SJ100×33 |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
|---|---|
| hệ thống điều khiển | Siemens |
| Loại vật liệu | Ống thép, Bọt Polyurethane, Ống ngoài HDPE |
| Chế độ cho ăn | Cho ăn vắc-xin tự động |
| Tên sản phẩm | Dòng sản xuất ống cách điện trước |
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Ứng dụng | Ống cấp khí |
| Chiều dài | 36m, 52m, 72m |
| Đường kính | 20-110, 75-250, 355-630 |
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Ứng dụng | Ống cấp khí |
| Chiều dài | 36m, 52m, 72m |
| Đường kính | 20-110, 75-250, 355-630 |
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| Ứng dụng | Thoát nước và thoát nước ở thành phố |
| Tự động hóa | Tự động |
| Tin học | vi tính hóa |
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Ứng dụng | Ống cấp khí |
| Chiều dài | 36m, 52m, 72m |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Chiều kính ống | Thể dục |
|---|---|
| Số vít | vít đơn |
| phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| Máy phun nước và hút bụi làm mát | cắt hành tinh |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Application | for Producing Pre-Insulated Pipe Jacket |
|---|---|
| Humidity | 85% without condensation |
| Main Extruder | Sj-90/33,Sj-120/33,Sj-150/33 |
| Diameter Range | 110-2000mm |
| Extrusion Process | Multi-Layer Extrusion |
| máy đùn | HSD-120x38 |
|---|---|
| Vật liệu thô | Thể dục |
| PLC | Siemens |
| Phương pháp sưởi | Nhiệt điện |
| phạm vi chiều dài ống | 6m - 12m |