| Máy cắt | tự động |
|---|---|
| Kiểu | Tường đơn / Tường đôi |
| Lợi thế | Tốc độ cao, hiệu suất cao |
| Từ khóa | Tốc độ cao |
| Vật liệu ống | PP/PE/PVC |
| Model NO. | HSD -2000 |
|---|---|
| Screw No. | Single-screw |
| Tự động hóa | Tự động |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Chứng nhận | ISO9001:2008, CE,SGS,ETC. |
| Khả năng chống biến dạng leo | Tốt lắm. |
|---|---|
| cài đặt điện | 180kw,230kw,400kw,680kw |
| Sống thọ | Khoảng 50 năm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Nhẹ cân | Vâng |
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| Ứng dụng | Thoát nước và thoát nước ở thành phố |
| Tự động hóa | Tự động |
| Tin học | vi tính hóa |
| Product Name | HDPE Plastic Hollow Wall Spiral Pipe Extrusion Line |
|---|---|
| Trade Mark | HSD |
| High Brunt Intensity | Yes |
| Automation | Automatic |
| Speed | 6-12m/H,4-12m/H,2-5m/H,0.5-3m/H |
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Loại sản phẩm | ống PE |
| Số vít | Vít đơn |
| Tự động hóa | Tự động |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Loại sản phẩm | ống PE |
| Số vít | Vít đơn |
| Tự động hóa | Tự động |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| Đường kính ống | 200-800,300-1200,1000-2000,2000-3000 |
| Đã cài đặt nguồn điện | 180kw,230kw,400kw,680kw |
| Tốc độ | 6-12m/H,4-12m/H,2-5m/H,0,5-3m/H |
| Cấu trúc ống | độ cứng cao, cường độ chịu lực cao, |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Quyền lực | 380V 50HZ |
| Màu sắc | Bất kì |
| Ứng dụng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| Đặc điểm kỹ thuật | 100 - 5000mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Loại sản phẩm | ống PE |
| Số vít | Vít đơn |
| Tự động hóa | Tự động |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |