| Tự động hóa | Tự động hóa |
|---|---|
| Số vít | Vít đơn |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| HDPE | 600kg/h |
| Mã HS | 39209990 |
| Tự động hóa | Tự động hóa |
|---|---|
| Số vít | Vít đơn |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| HDPE | 600kg/h |
| Mã HS | 39209990 |
| Tự động hóa | Tự động hóa |
|---|---|
| Số vít | Vít đơn |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| HDPE | 600kg/h |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Tự động hóa | Tự động hóa |
|---|---|
| Số vít | Vít đơn |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| HDPE | 600kg/h |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Vật liệu | PP/HDPE |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 1 năm, |
| Ứng dụng | Ống, Ống cung cấp năng lượng, Đồ nội thất, Trang trí, Chủ yếu được sử dụng trong Trang trí |
| Lớp tự động | Tự động |
| HDPE | 600kg/h |
|---|---|
| Vật liệu | PP/PE |
| Đặc điểm kỹ thuật | 1000.00cm * 220.00cm * 180.00cm |
| Số | Vít đơn |
| chi tiết đóng gói | Theo đơn đặt hàng |
| HDPE | 600kg/h |
|---|---|
| Vật liệu | PP/PE |
| Đặc điểm kỹ thuật | 1000.00cm * 220.00cm * 180.00cm |
| Số | Vít đơn |
| chi tiết đóng gói | Theo đơn đặt hàng |
| Tổng công suất | 400 kW |
|---|---|
| Tốc độ đùn | 05.-5 |
| Công suất kg/h | 600 240 |
| Kích thước (m) | 32*16*6.0 |
| chi tiết đóng gói | Theo đơn đặt hàng |
| Vật liệu | PP/HDPE |
|---|---|
| Số lớp | Lớp kép |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| Số lớp | Lớp kép |
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Đầu ra tối đa | 1000kg/giờ |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |