| Chế độ cho ăn | Một nguồn cấp dữ liệu |
|---|---|
| Vít | Vít đơn |
| Cấu trúc kênh vít | Vít sâu |
| Tự động hóa | Tự động |
| Máy đùn | Máy đùn vít đơn |
| Chế độ cho ăn | Một nguồn cấp dữ liệu |
|---|---|
| Vít | Vít đơn |
| Cấu trúc kênh vít | Vít sâu |
| Tự động hóa | Tự động |
| Máy đùn | Máy đùn vít đơn |
| Chế độ cho ăn | Một nguồn cấp dữ liệu |
|---|---|
| Vít | Vít đơn |
| Cấu trúc kênh vít | Vít sâu |
| Tự động hóa | Tự động |
| Hệ thống điều khiển | PLC Siemens |
| Chế độ cho ăn | Một nguồn cấp dữ liệu |
|---|---|
| Vít | Vít đơn |
| Cấu trúc kênh vít | Vít sâu |
| Tự động hóa | Tự động |
| Máy đùn | Máy đùn vít đơn |
| Chế độ cho ăn | Một nguồn cấp dữ liệu |
|---|---|
| Vít | Vít đơn |
| Cấu trúc kênh vít | Vít sâu |
| Tự động hóa | Tự động |
| Máy đùn | Máy đùn vít đơn |
| chi tiết đóng gói | Theo đơn đặt hàng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 45-90 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 30 BỘ/Năm |
| Nguồn gốc | Thanh Đảo, Trung Quốc |
| HDPE | 600kg/h |
|---|---|
| Vật liệu | PP/PE |
| Đặc điểm kỹ thuật | 1000,00cm * 220,00cm * 180,00cm |
| Số vít | Vít đơn |
| chi tiết đóng gói | Theo đơn đặt hàng |
| Kết cấu | với cấu trúc H. |
|---|---|
| Số vít | Vít đơn |
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
|---|---|
| Ứng dụng | Các dự án thoát nước thành phố quy mô lớn |
| Vít | Vít đơn |
| Nhựa Gia Công | Thể dục |
| Packaging Details | Standard Export Packing |
| Đường kính ống | 200-3000mm |
|---|---|
| Điện áp | 380V 50HZ |
| Ứng dụng | thoát nước đường, công việc xử lý nước thải |
| Tự động hóa | Tự động |
| Packaging Details | Standard Export Packing |