| Nhựa chế biến | PE/PP |
|---|---|
| chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Đinh ốc | vít đơn |
| Cấu trúc kênh trục vít | Vít sâu |
| Tự động hóa | Tự động |
| Độ dày tấm | 3-16mm |
|---|---|
| Loại đùn | đùn trục vít đơn |
| Loại sản phẩm | Máy đùn nhựa |
| Nguyên liệu thô | PE / PP |
| Chiều rộng sản phẩm | 1300mm |
| Độ dày tấm | 3-16mm |
|---|---|
| Loại đùn | đùn trục vít đơn |
| Loại sản phẩm | Máy đùn nhựa |
| Nguyên liệu thô | PE / PP |
| Chiều rộng sản phẩm | 1300mm |
| Độ dày tấm | 3-16mm |
|---|---|
| Loại đùn | đùn trục vít đơn |
| Loại sản phẩm | Máy đùn nhựa |
| Nguyên liệu thô | PE / PP |
| Chiều rộng sản phẩm | 1300mm |
| Dịch vụ hậu mãi | Lắp đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
|---|---|
| Bảo hành | 12 tháng |
| Loại sản phẩm | PE BAN |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
| Số vít | Vít đơn |
| Nguyên vật liệu | PP/PE/PS/HIPS/ABS/PVC |
|---|---|
| độ dày | 0,1-30mm |
| Chiều rộng | 800mm-1600mm |
| Phạm vi | Một lớp, hai lớp, nhiều lớp |
| Đặc trưng | tiêu thụ năng lượng thấp, tiếng ồn thấp |
| Nguyên vật liệu | PP/PE/PS/HIPS/ABS/PVC |
|---|---|
| độ dày | 0,1-30mm |
| Chiều rộng | 800mm-1600mm |
| Phạm vi | Một lớp, hai lớp, nhiều lớp |
| Đặc trưng | tiêu thụ năng lượng thấp, tiếng ồn thấp |
| Dung tích | 160 - 200kg/giờ |
|---|---|
| Độ dày keo | 0,1 - 0,5 mm |
| Đặc điểm kỹ thuật | 1000 mm |
| Độ dày băng | 0,2 - 1mm |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Lớp bảng | Tờ đơn và đa lớp |
|---|---|
| Vật liệu | PE/PP/PS/HIPS/ABS |
| Chiều rộng sản phẩm | Tối đa 3000mm |
| Độ dày sản phẩm | 0,1-30mm |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Tỷ lệ ăn mòn | 0,01 - 0,1 |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 0.8 - 3,0 mm |
| Tính năng | cách nhiệt |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Thời gian giao hàng | 80 ngày |