| Độ dày tấm | 3mm |
|---|---|
| chiều rộng tấm | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Thời gian giao hàng | 8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Nguồn gốc | thanh đảo, sơn đông, trung quốc |
| Độ dày tấm | 4mm |
|---|---|
| chiều rộng tấm | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Thời gian giao hàng | 8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Nguồn gốc | thanh đảo, sơn đông, trung quốc |
| Độ dày tấm | 0,2-2mm |
|---|---|
| chiều rộng tấm | 800-2000mm |
| đường kính trục vít | 90-120MM |
| Tỷ lệ L/D trục vít | 33:1 |
| Công suất đầu ra | 200-500kg/giờ |