| Tỷ lệ ăn mòn | 0,01- 0,1 |
|---|---|
| Màu sắc | Bất kì |
| Sức mạnh | 70N |
| độ dày | 0,8-3,0mm |
| Nhiệt độ | 50 - 120 C |
| Lớp bảng | Tờ đơn và đa lớp |
|---|---|
| Số vít | Vít đơn |
| Vật liệu | PE/PP/PS/HIPS/ABS |
| Chiều rộng sản phẩm | 800mm |
| Độ dày sản phẩm | 0,2-3mm |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| Vật liệu | PE/PP/PS/HIPS/ABS |
| Chiều rộng sản phẩm | Tối đa 3000mm |
| Độ dày sản phẩm | 0,1-30mm |
| Lớp bảng | Tờ đơn và đa lớp |
| Ứng dụng | Khớp nối ống tôn xoắn ốc được gia cố bằng kim loại |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| Chất liệu của băng keo điện | PE và lưới kim loại |
| Chiều rộng tấm | 200mm-2000mm |
| Độ dày tấm | 0,1mm-30mm |
| Vật liệu | HDPE & PE |
|---|---|
| Loại đùn | T-Die (Khuôn phẳng) |
| Dung tích | 150 - 500 kg/giờ |
| Quyền lực | 380V / 3 Pha / 50Hz |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
|---|---|
| Dung tích | 50 đơn vị/tháng |
| Điện sưởi ấm | 20-30KW |
| Khu làm mát | 3-5 |
| Tự động hóa | Tự động |
| Lớp bảng | Lớp đơn |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Dung tích | 160-200Kg/giờ |
| Kiểu | HDPE và PE |
| Số vít | Vít đơn |
| Lớp bảng | đĩa đơn |
|---|---|
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Dựa trên băng tối đa. Chiều rộng | 1000mm |
| Tùy chỉnh | Có thể được tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Hệ thống tham gia | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Dung tích | 160-200kg/giờ |
|---|---|
| Nguyên liệu thô | Polyetylen (PE) |
| Chức năng | băng chống ăn mòn |
| Dòng sản phẩm | Máy làm băng chống ăn mòn ứng dụng nguội |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |