| Cơ cấu lắp ráp | Máy đùn loại tích hợp |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Ứng dụng | Thoát nước và thoát nước ở thành phố |
| Vật liệu | HDPE |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Phạm vi ống | 300mm-3000mm |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| Ứng dụng | Thoát nước và thoát nước ở thành phố |
| Kiểu máy đùn | SJ90×30, SJ100×33 |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
|---|---|
| Cơ cấu lắp ráp | Máy đùn loại tích hợp |
| Cấu trúc kênh vít | Vít sâu |
| Ứng dụng | Thoát nước và thoát nước ở thành phố |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Lớp tự động | Tự động |
|---|---|
| Số vít | Vít đơn |
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| Thời gian giao hàng | 60 NGÀY |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
|---|---|
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| Đầu ra tối đa | 1000kg/giờ |
| Thời gian giao hàng | 60 NGÀY |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
|---|---|
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| Đầu ra tối đa | 1000kg/giờ |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng | Cài đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Số lớp | Lớp kép |
| Kết cấu | Cấu trúc tường chữ I độc đáo |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Vật liệu | PP/HDPE |
|---|---|
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| Đầu ra tối đa | 1000kg/giờ |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |