| Vít | Vít đơn |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Ống nhựa |
| Sử dụng cho | Hệ thống sưởi trung tâm, truyền dầu & khí đốt |
| Phương pháp cắt | Cắt không có chip |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Loại sản phẩm | Ống nhựa |
|---|---|
| Nhựa xử lý | Thể dục |
| Ứng dụng | để sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Sử dụng cho | Hệ thống sưởi trung tâm, truyền dầu & khí đốt |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| nguyên liệu thô | Thể dục |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống tiền cách nhiệt |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Thời gian giao hàng | 60 NGÀY |
| Chất liệu sản phẩm | HDPE |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống tiền cách nhiệt |
| Nhà sản xuất | Công ty TNHH Qingdao Huashida |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Khí thải | Khí thải |
| Application | for Producing Pre-Insulated Pipe Jacket |
|---|---|
| Humidity | 85% without condensation |
| Main Extruder | Sj-90/33,Sj-120/33,Sj-150/33 |
| Diameter Range | 110-2000mm |
| Extrusion Process | Multi-Layer Extrusion |
| Nhựa gia công | Thể dục |
|---|---|
| Chế độ cho ăn | Cho ăn vắc-xin tự động |
| Vít | Vít đơn |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Cấu trúc lắp ráp | Máy đùn loại tích hợp |
| After-sales Service | After-sales Service |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Raw Material | PE |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Delivery Time | 60 Days |
| Raw Materials | PE80, PE100 |
|---|---|
| Calibration Method | Vacuum |
| Application | Produce Water-Supply Gas-Supply Pressure Pipe |
| Pipe diameter specification | 20-2200mm |
| chi tiết đóng gói | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| nguyên liệu | PE80, PE100 |
|---|---|
| phương pháp hiệu chuẩn | Máy hút bụi |
| Ứng dụng | Tạo ra ống áp lực cung cấp khí cung cấp nước |
| chi tiết đóng gói | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Lớp xử lý bề mặt | ≥SA2.5 |
|---|---|
| Đường kính ống | 110-2200mm |
| Dung tích | 160-200kg/giờ |
| Vật liệu đường ống | HDPE |
| Tổng công suất | 200KW |