| Dây chuyền sản xuất ống nhựa xoắn ốc (Đường kính 300mm-1200mm) | 230KW |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| Màu ống | Đen + Vàng hoặc Xanh |
| Sử dụng | cho việc cung cấp nước thải |
| Công suất sản phẩm | 320-600 |
| máy đùn | HSD-120x38 |
|---|---|
| Vật liệu thô | Thể dục |
| PLC | Siemens |
| Phương pháp sưởi | Nhiệt điện |
| phạm vi chiều dài ống | 6m - 12m |
| chi tiết đóng gói | Theo đơn đặt hàng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 70-90 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp | 50 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Qingdao Huashida |
| Dịch vụ sau bán hàng | Cài đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt máy bay |
| Loại truyền động | Cứng nhắc |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Lớp tự động | Tự động |
|---|---|
| Số vít | Vít đơn |
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| Thời gian giao hàng | 60 NGÀY |
| Mô hình NO. | 200-600mm |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | PP/PE |
| Số vít | vít đơn |
| HDPE | 600kg/giờ |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| Khả năng đùn | 1000 (kg/giờ) |
| Tổng công suất lắp đặt | 500kW |
| Phương pháp hiệu chuẩn | chân không |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| Khả năng đùn | 1000 (kg/giờ) |
| Tổng công suất lắp đặt | 500kW |
| Phương pháp hiệu chuẩn | chân không |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thông số kỹ thuật | PE-960 |
|---|---|
| Máy đùn chính | 150 |
| Đường kính ống (mm) | 960 |
| Công suất (kg/h) | 800kg/giờ |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| đóng gói | Phim ảnh |
|---|---|
| nơi | Trong nhà |
| phương pháp hiệu chuẩn | Hiệu chuẩn chân không |
| Phạm vi đường kính ống | φ20-φ1200mm |
| Sử dụng | Đường ống cấp nước/khí/dầu |