| Condition | New |
|---|---|
| Screw No. | Single screw |
| HDPE | 600kg/H |
| Max Speed | 6m/Min,1.2m/Min |
| Model | ID 200-600mm |
| Model NO. | ID-600-1000 |
|---|---|
| Computerized | Computerized |
| Max Speed | 6m/Min,1.2m/Min |
| Number of Layers | Double Layer |
| Series | Dwcp-600,Dwcp-1000 |
| Packaging Details | Standard packaging |
|---|---|
| Delivery Time | 60-90 days |
| Payment Terms | T/T,D/A,L/C |
| Supply Ability | 30 sets a year |
| Place of Origin | China |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| quá trình đùn | Đùn nhiều lớp |
| Màu ống | Đen + Vàng hoặc Xanh |
| Tự động hóa | Tự động |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Chân không |
| Kết cấu | với cấu trúc H. |
|---|---|
| Số vít | Vít đơn |
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Packaging Details | Standard packaging |
|---|---|
| Delivery Time | 60-90 days |
| Payment Terms | T/T,D/A,L/C |
| Supply Ability | 30 sets a year |
| Place of Origin | China |
| Thông số kỹ thuật | PE-910 |
|---|---|
| Máy đùn chính | 130 |
| Đường kính ống (mm) | 1160mm |
| Công suất (kg/h) | 600kg/giờ |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Thông số kỹ thuật | PE-910 |
|---|---|
| Máy đùn chính | 130 |
| Đường kính ống (mm) | 1160mm |
| Công suất (kg/h) | 600kg/giờ |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| After-sales Service | Overseas Installation, Free Technical Supporting |
|---|---|
| Calibration Method | Vacuum and Water Spraying Cooling |
| Cutting Method | Dust-Free Planetary Cutting |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Delivery Time | 60DAYS |
| Plastic Processed | PE |
|---|---|
| Product Type | Extrusion Molding Machine |
| Feeding Mode | One Feed |
| Assembly Structure | Integral Type Extruder |
| Screw | Single-Screw |