| Thông số kỹ thuật | PE-910 |
|---|---|
| Máy đùn chính | 130 |
| Đường kính ống (mm) | 1160mm |
| Công suất (kg/h) | 600kg/giờ |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Dịch vụ hậu mãi | Cài đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt máy bay |
| Loại truyền | Cứng nhắc |
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| nguyên liệu thô | Thể dục |
| Kiểu ống | ống tường mỏng |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| nguyên liệu thô | Thể dục |
| Kiểu ống | ống tường mỏng |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Vật liệu | PP/HDPE |
|---|---|
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| Đầu ra tối đa | 1000kg/giờ |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Product Category | Corrugated Pipe Production Line |
|---|---|
| Warranty | 12 Months |
| Product Name | HDPE Plastic Hollow Wall Spiral Pipe Extrusion Line |
| High Stiffness | Yes |
| Economical Construction | Yes |
| Nhựa Gia Công | Thể dục |
|---|---|
| Vít | Vít đơn |
| Cơ cấu lắp ráp | Máy đùn loại riêng biệt |
| Kích thước | 24m*4M*4M |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Vật liệu lớp cách nhiệt | phào chỉ PU |
|---|---|
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Kích cỡ | Có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Dòng sản xuất ống cách điện trước |
| Vít | Vít đơn |
|---|---|
| Đường kính ống | 110-2200mm hoặc tùy chỉnh |
| nguyên liệu thô | HDPE |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Hiệu chuẩn chân không và làm mát nước |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Chiều kính ống | 200-3000mm |
|---|---|
| Ứng dụng | ống cống, ống nước bão |
| Điện áp | 380V.50Hz |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng nước |
| Loại | Máy ngang và máy dọc |