| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp | 50 chiếc/tháng |
| Nguồn gốc | Thanh Đảo |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Sự tiêu thụ nước | 1,0m³/phút |
| cài đặt điện | 230KW |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Loại truyền động | Cứng nhắc |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Tổng công suất | 150KW |
|---|---|
| Công suất sản xuất | 1000 mét một giờ |
| Vật liệu cách nhiệt | bọt polyurethane |
| Phạm vi đường kính ống | 20mm - 200mm |
| phạm vi chiều dài ống | 6m - 12m |
| Vật liệu thô | Thể dục |
|---|---|
| Customized | Customized |
| phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| Packaging Details | Standard Package |
| Delivery Time | 60days |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Từ khóa | Máy làm ống sóng phẳng PE |
| Phương pháp sưởi ấm | Nhiệt điện |
| Công suất sản xuất | 100-1000kg/giờ |
| Phương pháp làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| Đặc điểm kỹ thuật | PE-910 |
|---|---|
| Máy đùn chính | 130 |
| Đường kính ống (mm) | 1160mm |
| Công suất (kg/h) | 600kg/h |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| chi tiết đóng gói | bao bì tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 90 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ một năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 2 tháng |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |