| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi | Lắp đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
| Mã HS | 8477209000 |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Thời gian giao hàng | 60 NGÀY |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
|---|---|
| vật liệu ống | Hdpe, |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| vít không | vít đơn |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
|---|---|
| vật liệu ống | Hdpe, |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| vít không | vít đơn |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 2 tháng |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Huashida |
| máy đùn | HSD-120x38 |
|---|---|
| Tiêu thụ nước làm mát | 10m3/giờ |
| Công suất sản xuất | 1000m/giờ |
| Vật liệu trục | 40cr |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Dịch vụ sau bán hàng | Cài đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt máy bay |
| Loại truyền động | Cứng nhắc |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Cung cấp điện | 380V/50HZ |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| Phương pháp sưởi ấm | Nhiệt điện |
| Vật liệu cách nhiệt | bọt polyurethane |
| chiều dài ống | 6 mét |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Loại truyền động | Cứng nhắc |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Công suất sản xuất | 1000m/giờ |
|---|---|
| chiều dài ống | 6m-12m |
| Độ dày cách nhiệt | 20mm-100mm |
| Cung cấp điện | 380V/50HZ |
| Mô hình | PIP-1000 |
| vật liệu ống | HDPE/Thép |
|---|---|
| Tiêu thụ nước làm mát | 10m3/giờ |
| Phạm vi đường kính ống | 50mm-200mm |
| Tổng công suất | 200KW |
| Mô hình | ABC-123 |