| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
|---|---|
| hệ thống điều khiển | Siemens |
| Loại vật liệu | Ống thép, Bọt Polyurethane, Ống ngoài HDPE |
| Chế độ cho ăn | Cho ăn vắc-xin tự động |
| Tên sản phẩm | Dòng sản xuất ống cách điện trước |
| nguyên liệu thô | HDPE |
|---|---|
| Sử dụng cho | Hệ thống sưởi trung tâm, truyền dầu & khí đốt |
| Phương pháp cắt | Cắt không có chip |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Hiệu chuẩn chân không và làm mát nước |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Cấu trúc | 26000*16000*5000 |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| cài đặt điện | 380V 50Hz |
| Phạm vi ống | Phạm vi ống |
| Sức mạnh động cơ | 90kW 55kW |
| Phạm vi đường kính ống | 20mm-1200mm |
|---|---|
| nơi | Trong nhà |
| Máy đùn chính | 90 |
| Vật liệu cách nhiệt | bọt polyurethane |
| thiết bị cắt | MÁY CẮT HÀNH TINH |
| Phương pháp sưởi | Nhiệt điện |
|---|---|
| phạm vi chiều dài ống | 6m - 12m |
| đóng gói | Phim ảnh |
| Phạm vi sản xuất | Dòng sản phẩm |
| nơi | Trong nhà |
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Ứng dụng | Ống cấp khí |
| Chiều dài | 36m, 52m, 72m |
| Đường kính | 20-110, 75-250, 355-630 |
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Ứng dụng | Ống cấp khí |
| Chiều dài | 36m, 52m, 72m |
| Đường kính | 20-110, 75-250, 355-630 |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| Cách sử dụng | Đường ống cung cấp khí / nước |
| Khả năng đùn | 1000 (kg/giờ) |
| Tổng công suất lắp đặt | 500kW |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| Ứng dụng | Thoát nước và thoát nước ở thành phố |
| Tự động hóa | Tự động |
| Tin học | vi tính hóa |
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Ứng dụng | Ống cấp khí |
| Chiều dài | 36m, 52m, 72m |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |