| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Gói vận chuyển | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Đặc điểm kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| Material Processed | PE/PP |
|---|---|
| Type | Multi-Roll |
| Roller | Three |
| Computerized | Computerized |
| Part 1 | Basic Film Extrusion Line |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
|---|---|
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| Phần 3 | Tay áo co lại bằng sợi được gia cố bằng sợi ba lớp |
| Mã Hs | 847710900 |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Lớp phủ | Lớp phủ bột |
|---|---|
| Phương pháp phun 1 | phun tĩnh điện |
| Phương pháp phun 2 | Đồng thời, lớp phủ tường bên ngoài bên trong |
| Thông số kỹ thuật | 300-4200mm |
| Tỷ lệ thu hồi bột | ≥98% |
| đường kính trục vít | 120MM |
|---|---|
| Tốc độ tối đa của vít | 4-40r/phút |
| Đường kính cuộn thức ăn | 120MM |
| Sức mạnh động cơ | 90kw |
| Thời gian giao hàng | 8 ngày làm việc |
| Nhựa chế biến | PE/PP |
|---|---|
| chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Đinh ốc | vít đơn |
| Cấu trúc kênh trục vít | Vít sâu |
| Tự động hóa | Tự động |
| Mô hình | PE-850/1372 |
|---|---|
| Máy đùn chính | SJ-120/33 |
| Đường kính ống (mm) | Φ850-1372 |
| Công suất (kg/h) | 700-900 |
| Công suất lắp đặt (kw) | 440KW |
| Độ dày fbe | 200-800um |
|---|---|
| Phạm vi đường kính | 50-426mm |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2.5A |
| Mã HS | 8477209000 |
| Ống dia. | 48-3000mm |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
| Đặc điểm kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| chất nền | Thép |
| Số vít | vít đơn |
|---|---|
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Độ dày tay áo | 0,5-3 mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |