| Material | Plastic |
|---|---|
| Application | Pipeline Joint Closure |
| Connection | Welding |
| Application Area | Directly Buried Pre-Insulated Pipe |
| chi tiết đóng gói | Phim nhựa và vỏ gỗ |
| Kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Hệ thống tham gia | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Sức chống cắt | ≥120 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935-0,96 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 20 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 350% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Đặc điểm kỹ thuật | PE-910 |
|---|---|
| Máy đùn chính | 130 |
| Đường kính ống (mm) | 1160mm |
| Công suất (kg/h) | 600kg/h |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Ứng dụng | Khớp nối ống tôn xoắn ốc được gia cố bằng kim loại |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Chất liệu của băng keo điện | PE và lưới kim loại |
| chiều rộng tấm | 200mm-2000mm |
| Độ dày tấm | 0,1mm-30mm |
| Sức chống cắt | ≥110 N/cm |
|---|---|
| Độ bền kéo | 30 Mpa |
| Điểm nổi bật | Các khớp ống trước cách điện |
| chi tiết đóng gói | 6000 chiếc / ngày |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm |
| Loại sản phẩm | Bảng PVC /PE /PP /ABS /PP /PS |
|---|---|
| Lớp bảng | Tờ đơn và đa lớp |
| Độ dày sản phẩm | 0,1-30mm |
| Tình trạng | Mới |
| Chiều rộng sản phẩm | Tối đa 3000mm |
| hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Chứng nhận | CE, ISO, RoHS, REACH |
| Chiều kính | 2500 mm |
|---|---|
| Độ bền kéo | 10Mpa |
| Nhiệt độ hoạt động | -55°C đến 125°C |
| Hình dạng mặt cắt ngang | Dạng hình tròn |
| Độ dày keo | 0,8-2,0mm |
| Độ dày tay áo | 0,5-3 mm |
|---|---|
| SỬ DỤNG | Chống ăn mòn & sửa chữa |
| Loại sản phẩm | bảng thể dục |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |