| Chiều kính | 4.0mm |
|---|---|
| Chiều dài | 400-500mm |
| Nguồn hàn AC | AC |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Loại xử lý | Phun ra |
|---|---|
| chiều rộng tấm | 1000-2000mm |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| lớp tự động | Tự động |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
|---|---|
| Chiều rộng | Đạt tới 8000mm |
| chủ yếu là vật liệu | PE, PP, Thú cưng, PVC, EVA, v.v. |
| độ dày | 0,1-3,0mm |
| Ứng dụng | Nhà máy xử lý nước thải |
| Lớp bảng | đĩa đơn |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| Dựa trên băng tối đa. Chiều rộng | 1000mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Vật liệu | Thể dục |
| Chiều cao/mm | 26 |
|---|---|
| Phong cách | 42/110 |
| Vòng gấp | 46 |
| Màu sắc | Màu đen |
| Độ dày keo | 0,8-2,0mm |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
|---|---|
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Màu sản phẩm | tùy chỉnh |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm | nhựa PP |
| Loại sản phẩm | Đường xông |
| Chiều dài sản phẩm | tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm | Độ bền va đập cao, kháng hóa chất, chống tia cực tím, chống chịu thời tiết |
| Chiều dài sản phẩm | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100-1000kg/giờ |
| Ứng dụng | Sản xuất tấm/ván dùng cho lớp phủ |
| Vật liệu | nhựa PP |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng nước hoặc làm mát bằng không khí |
| Kiểu | máy đùn ống |
|---|---|
| Nhựa xử lý | Thể dục |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |