| Động cơ chính | Metabo Đức |
|---|---|
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ |
| SỬ DỤNG | Hàn tay sử dụng |
| Dòng điện | AC |
| Ứng dụng lớp vỏ thu nhỏ nhiệt 1 | PE ống xoắn ốc rỗng |
|---|---|
| Ứng dụng của tay áo co lại nhiệt 2 | Đường ống được gia cố bằng thép |
| Ứng dụng của tay áo co lại 3 | Đóng cửa đường ống 3lpe |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 600.00cm * 230.00cm * 220.00cm |
| Độ dày tay áo | 0,5-3 mm |
| Mã Hs | 847710900 |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Mã Hs | 847710900 |
| Số vít | vít đơn |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Điện áp | 220V 50Hz |
|---|---|
| SỬ DỤNG | Hàn tay |
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Động cơ chính | Metabo Đức |
|---|---|
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ |
| SỬ DỤNG | Hàn tay sử dụng |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| SỬ DỤNG | Chống ăn mòn & sửa chữa |
|---|---|
| Loại sản phẩm | bảng thể dục |
| Chiều rộng tay áo | 1000mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Thông số kỹ thuật | 600.00cm * 230.00cm * 220.00cm |
|---|---|
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Tự động hóa | Tự động |
| Số vít | vít đơn |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Mô hình NO. | hj-30b |
|---|---|
| Phạm vi tần số | Tần số thấp |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
| Vật liệu | Que hàn HDPE |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Mô hình NO. | hj-30b |
|---|---|
| Phạm vi tần số | Tần số thấp |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
| Vật liệu | Que hàn HDPE |
| Điện áp | 220V 50Hz |