| Ứng dụng | Đùn tấm / bảng |
|---|---|
| Độ dày tấm | 0,2-2mm |
| chứng nhận sản phẩm | ISO 9001 |
| Màu sản phẩm | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | nhựa PP |
| Chiều dài sản phẩm | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí / nước |
| Công suất | 100kg/h - 1000kg/h |
| Vật liệu | PE/PP |
| máy đùn | Máy đùn trục vít đơn |
| HS Code | 3921909090 |
|---|---|
| Production Capacity | 5 tons/Day |
| Gói vận chuyển | Mandrel và thùng carton |
| Specification | Diameter from 2.5mm-4.0mm |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| HS Code | 3921909090 |
|---|---|
| Transport Package | Mandrel and Carton |
| Thông số kỹ thuật | Đường kính từ 2,5mm-4,0mm |
| Rod Dia. | 3.5-4mm |
| Màu sắc | Màu trắng, đen và được thực hiện |
| Dung tích | 160-200kg/giờ |
|---|---|
| Nguyên liệu thô | Polyetylen (PE) |
| Chức năng | băng chống ăn mòn |
| Dòng sản phẩm | Máy làm băng chống ăn mòn ứng dụng nguội |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Vị trí | Trong nhà |
|---|---|
| nhiệt độ | 0-30℃ |
| nước làm mát | 15oC,0,15-0,2MPa,0,5m³ / phút |
| khu nhà xưởng | Chiều dài 120 mét, chiều rộng không dưới 24 mét |
| Đặc điểm kỹ thuật hệ thống truyền tải | Chiều dài 3 m chiều rộng 0,85m |
| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Gói vận chuyển | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Đặc điểm kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| Structure | PE Backing+Adhesive |
|---|---|
| Base Material | PE |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Application | Pipeline Field Joint Protection |
| Heat Resistance | Normal Temperature |
| Heat Resistance | Normal Temperature |
|---|---|
| Vật liệu cơ bản | Thể dục |
| Application | Pipeline Field Joint Protection |
| Trademark | Huashida |
| Transport Package | Standard Package |
| Structure | PE Backing+Adhesive |
|---|---|
| Application | Pipeline Field Joint Protection |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Heat Resistance | Normal Temperature |
| Size | Customized |