| Loại lõi hàn | Nhựa |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 10-20 kg /cuộn |
| Thanh đường kính. | 3,5mm-4mm |
| Màu sắc | Theo đơn đặt hàng |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Production Capacity | 5tons/Day |
|---|---|
| Heat Resistance | Normal Temperature |
| Trademark | Huashida |
| Ứng dụng | Bảo vệ khớp trường đường ống |
| Structure | PE Backing+Adhesive |
| Loại lõi hàn | Nhựa |
|---|---|
| Loại que hàn bằng thép không gỉ | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
| điện hàn | AC |
| Thanh đường kính. | 3,5mm-4mm |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Mô hình | SBJZ-800 |
|---|---|
| Plastic Processed | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
| Mã Hs | 8477209000 |
| Width | 3000mm |
| Tin học hóa | vi tính hóa |
| Ứng dụng | Kết nối và hàn pipline nhựa |
|---|---|
| Kích thước | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Thông số kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1. ISO9001 |
| Mã Hs | 3920999090 |
| Nguồn gốc | Thanh Đảo,Trung Quốc |
| Mô hình NO. | 1,5-3,5mm |
|---|---|
| Kết nối | Co nhiệt |
| Vật liệu | Nhựa |
| Ứng dụng | Kết nối và hàn pipline nhựa |
| tên | Tay áo co nhiệt |
| Sức mạnh | Điện |
|---|---|
| Dòng điện | AC |
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn Trọng lượng nhẹ |
| Động cơ chính | Metabo tiếng Đức |
| Số mẫu | hj-30b |
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn Trọng lượng nhẹ |
|---|---|
| Dòng điện | AC |
| Động cơ chính | Metabo tiếng Đức |
| Điện áp | 220V-230V |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |