| Phạm vi sản xuất | Dòng sản phẩm |
|---|---|
| chiều dài ống | 6-12m |
| Tổng công suất | 180KW |
| quá trình đùn | Đùn nhiều lớp |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Ứng dụng | sản xuất ống |
|---|---|
| Vật liệu | thép |
| Vật liệu cách nhiệt | bọt polyurethane |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| tối đa. áp lực công việc | 2,5Mpa |
| Ứng dụng | sản xuất ống |
|---|---|
| Vật liệu | thép |
| Vật liệu cách nhiệt | bọt polyurethane |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| tối đa. áp lực công việc | 2,5Mpa |
| Lớp phủ | Lớp phủ bột |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, ISO, RoHS |
| tốc độ sản xuất | 1-6m/min |
| nhiệt độ | 0-30 |
| Nguồn cung cấp điện | Không có khu vực nguy hiểm |
| Lớp phủ | Lớp phủ bột |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, ISO, RoHS |
| tốc độ sản xuất | 1-6m/min |
| nhiệt độ | 0-30 |
| Nguồn cung cấp điện | Không có khu vực nguy hiểm |
| Ứng dụng | sản xuất ống |
|---|---|
| Vật liệu | thép |
| Vật liệu cách nhiệt | bọt polyurethane |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| tối đa. áp lực công việc | 2,5Mpa |
| Packaging Details | wodden box |
|---|---|
| Delivery Time | 2 month |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Supply Ability | 20 sets/years |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại | Dòng sản xuất sơn |
|---|---|
| danh mục sản phẩm | Máy chế tạo ống thép cách điện trước bằng bọt phun polyurethane |
| Ưu điểm | Mật độ đồng nhất và có thể kiểm soát của polyurethane, không có khoảng trống, bề mặt gồ |
| Ứng dụng | Chống ăn mòn, đường ống cách nhiệt trong lĩnh vực sưởi ấm, làm mát và vận chuyển dầu thô |
| Điều kiện | Mới |
| khả năng | 3-4unit/h |
|---|---|
| Độ dày bọt | 30-100mm |
| mức độ làm sạch | Sa2.5 |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất lớp phủ |
|---|---|
| lớp phủ | Fbe nội bộ và 3lpe bên ngoài |
| Phương pháp phun súng | Súng phun tĩnh điện cao áp |
| Ứng dụng | Đường ống cấp dầu, khí tự nhiên và nước |
| chi tiết đóng gói | Phim gỗ/nhựa |