| Ứng dụng | sản xuất ống |
|---|---|
| Vật liệu | Thép |
| Vật liệu cách nhiệt | Bọt polyurethane |
| hệ thống điều khiển | điều khiển PLC |
| Tối đa. áp lực làm việc | 2,5MPa |
| Mẫu số | FBE |
|---|---|
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất sơn |
| Mức độ sạch | >=SA2.5 |
| Vật liệu phủ | bột FBE |
| Đặc điểm kỹ thuật | 300-4200mm |
| Nhựa Gia Công | Thể dục |
|---|---|
| Vít | Vít đơn |
| Cơ cấu lắp ráp | Máy đùn loại riêng biệt |
| Kích thước | 24m*4M*4M |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Lớp phủ | Bị xả bốc |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO |
| cấu trúc lớp phủ | Lớp cách nhiệt Puf, vỏ ngoài PE |
| Thông số kỹ thuật | 500-1620 |
| Loại | Dây chuyền sản xuất sơn phủ |
| Vít | Vít đơn |
|---|---|
| Đường kính ống | 110-2200mm hoặc tùy chỉnh |
| nguyên liệu thô | HDPE |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Hiệu chuẩn chân không và làm mát nước |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Ứng dụng | để sản xuất ống bọc cách nhiệt trước |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Thông số kỹ thuật | 960-1680mm |
| Vật liệu đường ống | HDPE |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Vật liệu cách nhiệt | bọt polyurethane |
|---|---|
| Sử dụng | Đường ống cấp nước/khí/dầu |
| phạm vi sản xuất | Đường kính ống 110-600mm |
| máy sấy | HSD-1200 |
| Độ dày bọt | Trước khi bị bệnh |
| Năng lực sản xuất | 1000-1200kg/giờ |
|---|---|
| Đinh ốc | Vít tách rắn-lỏng |
| Hộp cài đặt | Cài đặt chân không |
| Phân loại nhiệt độ | Ống dẫn nhiệt độ cao |
| độ dày lớp phủ | 50-100mm |
| Automation | Automatic |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, QS |
| Condition | New |
| Application | for Producing Pre-Insulated Pipe Jacket |
| Raw Material | PE |
| Vật liệu thô | Thể dục |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Mã Hs | 8477209000 |
| vi tính hóa | vi tính hóa |