| Loại lớp phủ | Polyetylen 3 lớp (3LPE) |
|---|---|
| Tương thích vật liệu | ống thép |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Kiểu kết nối | hàn |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Dịch vụ hậu mãi | Lắp đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt máy bay |
| Loại truyền động | Cứng nhắc |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| phạm vi sản xuất | Đường kính ống 110-600mm |
|---|---|
| Phạm vi đường kính | 110-2000mm |
| phương pháp hiệu chuẩn | Làm mát bằng chân không và nước |
| Phương pháp cắt | Cắt máy bay |
| Sức mạnh | Khu vực không nguy hiểm |
| Ứng dụng | để sản xuất ống bọc cách nhiệt trước |
|---|---|
| Chiều kính ống | Từ 12mm-2000mm |
| Màu ống | Đen + Vàng hoặc Xanh |
| quá trình đùn | Đùn nhiều lớp |
| Phương pháp cắt | cắt hành tinh |
| độ ẩm | 85% không ngưng tụ |
|---|---|
| Vật liệu thô | Ống thép |
| Vật liệu cách nhiệt | bọt polyurethane |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tần số | 50Hz/60Hz |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Vật liệu thô | Thể dục |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Loại | máy đùn ống |
| Đinh ốc | vít đơn |
| Thương hiệu | HSD |
| phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | Ống dia. 1380-2000mm |
| Đinh ốc | Vít đơn |
| Màu sắc | đen hoặc vàng |
| Chiều kính | 100-2000mm |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | Ống dia. 1380-2000mm |
| Đinh ốc | Vít đơn |
| khả năng đầu ra | 250kg |
| Tự động hóa | Tự động |