| Địa điểm | trong nhà |
|---|---|
| Mức độ làm sạch | SA2,5 |
| người đốn động | Máy đùn vít đơn |
| Loại phương pháp | Tự động |
| Vật liệu phủ | Polyetylen, chất kết dính, epoxy |
| 保修期 | 12 tháng |
|---|---|
| 可生产管材类型 | ống composite nhôm |
| Tình trạng | Mới |
| Đường kính ống | Từ 110mm đến 2000mm |
| Nguyên liệu thô | Thể dục |
| Chất liệu sản phẩm | HDPE |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống tiền cách nhiệt |
| Nhà sản xuất | Công ty TNHH Qingdao Huashida |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Khí thải | Khí thải |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| Khí thải | Khí thải |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống tiền cách nhiệt |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Khí thải | Khí thải |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| loại vật liệu | Ống thép, Bọt Polyurethane, Ống ngoài HDPE |
| Cấu trúc ống | Vỏ ống thép-Polyurethane Foam-HDPE |
|---|---|
| Chất lượng loại bỏ rỉ sét | ≥2,5 lớp |
| máy tạo bọt | Máy tạo bọt áp suất cao |
| Nguyên tắc | Loại khí áp suất cao |
| chi tiết đóng gói | hộp gỗ |
| Mẫu số | 110-2200mm |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Tình trạng | Mới |
| Đặc điểm kỹ thuật | 110-2200 |
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| Khí thải | Khí thải |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống tiền cách nhiệt |
| Ứng dụng | Ống cung cấp khí/ống sưởi ấm |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Công ty TNHH Qingdao Huashida |
| Vật liệu | Thể dục |
| Tình trạng | Mới |
| chi tiết đóng gói | Tải container, vận tải đường biển |
| Nguyên tắc | Loại khí áp suất cao |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường ống nước làm lạnh /dầu /hóa chất nóng |
| Cấu trúc ống | Ống thép-Polyurethane Foam-Vỏ HDPE |
| Vỏ ống thép-Polyurethane Foam-HDPE | 30-100mm |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |