| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
|---|---|
| Phương pháp sưởi ấm | Cảm ứng sưởi ấm |
| Lớp xử lý bề mặt | ≥sa2,5 |
| Cách sử dụng | Derusting & Anticorrosion |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn để xuất khẩu |
| Lớp phủ | Sơn nội bộ Bên ngoài 3lpe |
|---|---|
| Phương pháp súng phun | Súng phun tĩnh điện cao áp |
| Ứng dụng | Đường ống cấp dầu, khí tự nhiên và nước |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 1 năm |
| chất nền | Thép |
|---|---|
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Đường kính ống | 325mm-1220mm |
| chi tiết đóng gói | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Thời gian giao hàng | 60 NGÀY |
| Màu sản phẩm | Màu đen |
|---|---|
| Phạm vi sản xuất | Dòng sản phẩm |
| Phạm vi ống | 110-550mm |
| phạm vi chiều dài ống | 6m - 12m |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói theo máy |
| Chất liệu hộp | Thân chính bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Phạm vi sản xuất | Dòng sản phẩm |
| hệ thống trung chuyển | Máy hút chân không |
| Vật liệu thô | Thể dục |
| Chiều dài dây chuyền sản xuất | 30-50m |
| Product Name | HDPE Plastic Hollow Wall Spiral Pipe Extrusion Line |
|---|---|
| Trade Mark | HSD |
| High Brunt Intensity | Yes |
| Automation | Automatic |
| Speed | 6-12m/H,4-12m/H,2-5m/H,0.5-3m/H |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất lớp phủ |
| mức độ sạch sẽ | > = SA2.5 |
| Phương pháp sưởi ấm | Hệ thống sưởi tần số trung bình |
| chi tiết đóng gói | Phim gỗ/nhựa |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất lớp phủ |
|---|---|
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Phương pháp phun súng | Súng phun tĩnh điện cao áp |
| Phương pháp sưởi ấm | Hệ thống sưởi tần số trung bình |
| chi tiết đóng gói | Phim gỗ/nhựa |
| Cài đặt công suất | Khoảng 530kw |
|---|---|
| Nguồn điện | 3 cụm từ, 380V 50Hz |
| Số vít | Vít đơn |
| Tự động hóa | Tự động |
| chi tiết đóng gói | ĐÓNG GÓI XUẤT KHẨU |
| Vật liệu | Thép carbon |
|---|---|
| Vật liệu | Bột Epoxy |
| Mô hình sản phẩm | Dây chuyền sản xuất sơn phủ 3LPE-PP |
| Nguồn cung cấp điện | 380V/50HZ |
| phạm vi chiều dài ống | 6-12 mét |