| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| nguyên liệu thô | Thể dục |
| Kiểu ống | ống tường mỏng |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| lớp phủ | Sơn chất lỏng bên trong 3lpe bên ngoài |
| mức độ sạch sẽ | > = SA2.5 |
| Ứng dụng | Đường ống cấp dầu, khí tự nhiên và nước |
| chi tiết đóng gói | Phim gỗ/nhựa |
| lớp phủ | Sơn chất lỏng bên trong 3lpe bên ngoài |
|---|---|
| Phương pháp phun súng | Súng phun tĩnh điện cao áp |
| Ứng dụng | Đường ống cấp dầu, khí tự nhiên và nước |
| Phương pháp sưởi ấm | Hệ thống sưởi tần số trung bình |
| chi tiết đóng gói | Phim gỗ/nhựa |
| Phạm vi đường kính ống | 20-1200mm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Dây chuyền sản xuất ống |
| Nguyên liệu chính | PVC, PE, PP, PPR |
| Mô hình | SJZ80/156 |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Cutting Method | Planeatry Cutting |
|---|---|
| Transmission Type | Rigid |
| Main Material | PVC, PE, PP, PPR |
| Power Supply | 380V/50Hz |
| Product Type | Pipe Production Line |
| vật liệu ống | Thép/HDPE |
|---|---|
| Đường ống | Trước khi bị bệnh |
| Tốc độ | 1m-3m/min |
| Loại sản phẩm | Dây chuyền sản xuất ống |
| quá trình đùn | Đùn nhiều lớp |
| Vật liệu lớp cách nhiệt | phào chỉ PU |
|---|---|
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Kích cỡ | Có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Dòng sản xuất ống cách điện trước |
| Condition | New |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng | 1 năm |
| Customized | Customized |
| Name | Polyurethane Foaming Pert Insulation Pipe product line |
| Sử dụng | Cung cấp nhiệt/làm lạnh quận |
| Xử lý bề mặt ống | Không ít hơn SA2.5 |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Độ dày fbe | 200-800um |
| Vật liệu | HDPE, Chất kết dính, Bột Epoxy |
| chi tiết đóng gói | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| chất nền | thép |
|---|---|
| Xử lý bề mặt ống | Không ít hơn SA2.5 |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Vật liệu | HDPE, Chất kết dính, Bột Epoxy |
| chi tiết đóng gói | Màng nhựa và Pallet gỗ |