| Đinh ốc | Vít đơn |
|---|---|
| Nhựa chế biến | Thể dục |
| Cơ cấu lắp ráp | Máy đùn loại tích hợp |
| Thương hiệu | HSD |
| Loại | máy đùn ống |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Loại | máy đùn ống |
| Nhựa chế biến | Thể dục |
| phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| Lớp tự động | Tự động |
|---|---|
| Số vít | Vít đơn |
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| Thời gian giao hàng | 60 NGÀY |
| đóng gói | Phim ảnh |
|---|---|
| nơi | Trong nhà |
| phương pháp hiệu chuẩn | Hiệu chuẩn chân không |
| Phạm vi đường kính ống | φ20-φ1200mm |
| Sử dụng | Đường ống cấp nước/khí/dầu |
| Dây chuyền sản xuất ống nhựa xoắn ốc (Đường kính 300mm-1200mm) | 230KW |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| Màu ống | Đen + Vàng hoặc Xanh |
| Sử dụng | cho việc cung cấp nước thải |
| Công suất sản phẩm | 320-600 |
| Chiều dài dây chuyền sản xuất | 30-50m |
|---|---|
| quá trình đùn | Đùn nhiều lớp |
| Độ dày bọt | Trước khi bị bệnh |
| Độ dày cách nhiệt | 20mm-100mm |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Chiều dài dây chuyền sản xuất | 30-50m |
|---|---|
| quá trình đùn | Đùn nhiều lớp |
| Độ dày bọt | Trước khi bị bệnh |
| Độ dày cách nhiệt | 20mm-100mm |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Dịch vụ sau bán hàng | Cài đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Nguồn gốc | Thanh Đảo Trung Quốc |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Nguyên liệu thô | Thể dục |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Nhựa gia công | Thể dục |
|---|---|
| Kiểu | máy đùn ống |
| Chế độ cho ăn | Nhiều nguồn cấp dữ liệu |
| Vít | Vít đơn |
| Tự động hóa | Tự động |