| Số vít | vít đơn |
|---|---|
| Vật liệu thô | Thể dục |
| Tự động hóa | Tự động |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Phạm vi đường kính ống | 20-2000mm |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| chi tiết đóng gói | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Phạm vi đường kính ống | 20-2000mm |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| chi tiết đóng gói | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Đường kính ống | 20-2200mm |
|---|---|
| Phương pháp hiệu chuẩn | Chân không |
| Tổng công suất lắp đặt | 500kw |
| Cách sử dụng | Đường ống cung cấp khí / nước |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn để xuất khẩu |
| Sự định cỡ | chân không |
|---|---|
| Phạm vi ống | 20-2200mm |
| Ứng dụng | đường ống dẫn khí thành phố, đường ống cấp nước |
| Máy đùn | Máy đùn vít đơn |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| nguyên liệu thô | Thể dục |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống tiền cách nhiệt |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Product Category | Corrugated Pipe Production Line |
|---|---|
| Warranty | 12 Months |
| Product Name | HDPE Plastic Hollow Wall Spiral Pipe Extrusion Line |
| High Stiffness | Yes |
| Economical Construction | Yes |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Đường kính ống | 20-2200mm |
| Dịch vụ sau bán hàng | Tất cả cuộc sống |
| Cách sử dụng | Đường ống cung cấp khí / nước |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn để xuất khẩu |
| Khả năng chống biến dạng leo | Tốt lắm. |
|---|---|
| cài đặt điện | 180kw,230kw,400kw,680kw |
| Sống thọ | Khoảng 50 năm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Nhẹ cân | Vâng |
| Nguyên liệu thô | Thể dục |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |