| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Khí thải | Khí thải |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| loại vật liệu | Ống thép, Bọt Polyurethane, Ống ngoài HDPE |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Khí thải | Khí thải |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| loại vật liệu | Ống thép, Bọt Polyurethane, Ống ngoài HDPE |
| Vật liệu lớp cách nhiệt | phào chỉ PU |
|---|---|
| hệ thống trung chuyển | Máy hút chân không |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Loại sản phẩm | Dây chuyền sản xuất ống |
| Sử dụng vật liệu | Ống xốp PU, PE và nhựa bên trong |
| Thông số kỹ thuật | 110-2200mm |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Thương hiệu | HUASHIDA |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| vật liệu ống | HDPE, PEX, PERT, v.v. |
|---|---|
| Sức nóng | 4.0KW×4 vùng |
| Xử lý bên trong | xử lý nitrua, độ sâu: 0,4~ 0,7mm; mài |
| Vật liệu của thùng | 38CrMoAlA |
| Điều trị bề mặt | Xử lý nitrid, độ sâu: 0,3 ~ 0,6mm |
| Power | 380V/50Hz |
|---|---|
| Color | Customized |
| Material | Rubber Foam |
| Automation | Fully Automatic |
| Production Capacity | 500-1000kg/h |
| Product Type | Plastic Pipe |
|---|---|
| Capacity | 1500kg/H |
| Use for | Central Heating, Cooling Oil & Gas Transmission |
| Assembly Structure | Separate Type Extruder |
| Packaging Details | Standard Package |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Số | Vít đơn |
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Mô hình | SRQG-110 |
|---|---|
| Chiều kính ống ((MM) | 20-63 |
| tỷ lệ theo dõi (KG/H) | 45Kw |
| máy đùn | SJ-65/30 |
| Kích thước (mm) | 36×1,8×3 |
| Mô hình NO. | 200-600mm |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | PP/PE |
| Số vít | vít đơn |
| HDPE | 600kg/giờ |