| Cơ cấu lắp ráp | Máy đùn loại tích hợp |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Ứng dụng | Thoát nước và thoát nước ở thành phố |
| Vật liệu | HDPE |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Màu sắc | Thuế |
| Thông số kỹ thuật | 110-2000mm |
| Đinh ốc | Vít đơn |
| Tự động hóa | tự động |
| Nguyên liệu thô | Thể dục |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Màu ống áo khoác hdpe | Có thể được tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| nguyên liệu thô | HDPE |
|---|---|
| Sử dụng cho | Hệ thống sưởi trung tâm, truyền dầu & khí đốt |
| Phương pháp cắt | Cắt không có chip |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Hiệu chuẩn chân không và làm mát nước |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Phạm vi ống | 300mm-3000mm |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| Ứng dụng | Thoát nước và thoát nước ở thành phố |
| Kiểu máy đùn | SJ90×30, SJ100×33 |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Từ khóa | Máy làm ống sóng phẳng PE |
| Phương pháp sưởi ấm | Nhiệt điện |
| Công suất sản xuất | 100-1000kg/giờ |
| Phương pháp làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
|---|---|
| Cơ cấu lắp ráp | Máy đùn loại tích hợp |
| Cấu trúc kênh vít | Vít sâu |
| Ứng dụng | Thoát nước và thoát nước ở thành phố |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Vật liệu | PP/HDPE |
|---|---|
| Số lớp | Lớp kép |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| máy đùn | HSD-120x38 |
|---|---|
| Vật liệu thô | Thể dục |
| PLC | Siemens |
| Phương pháp sưởi | Nhiệt điện |
| phạm vi chiều dài ống | 6m - 12m |
| Nhựa chế biến | Thể dục |
|---|---|
| Cơ cấu lắp ráp | Máy đùn loại tích hợp |
| Đinh ốc | vít đơn |
| Loại | máy đùn ống |
| Thương hiệu | HSD |