| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| Cách sử dụng | Đường ống cung cấp khí / nước |
| Khả năng đùn | 1000 (kg/giờ) |
| Tổng công suất lắp đặt | 500kW |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Ống cấp nước PE |
| vít không | Vít đơn |
| Tự động | Tự động |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Cấu trúc | 26000*16000*5000 |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| cài đặt điện | 380V 50Hz |
| Phạm vi ống | Phạm vi ống |
| Sức mạnh động cơ | 90kW 55kW |
| Cấu trúc | 26000*16000*5000 |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| Màu ống | Đen + Vàng hoặc Xanh |
| Phạm vi ống | 300mm-1200mm |
| quá trình đùn | Đùn nhiều lớp |
| Plastic Processed | PE |
|---|---|
| Product Type | Extrusion Molding Machine |
| Feeding Mode | One Feed |
| Assembly Structure | Integral Type Extruder |
| Screw | Single-Screw |
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Ứng dụng | Ống cấp khí |
| Chiều dài | 36m, 52m, 72m |
| Đường kính | 20-110, 75-250, 355-630 |
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Ứng dụng | Ống cấp khí |
| Chiều dài | 36m, 52m, 72m |
| Đường kính | 20-110, 75-250, 355-630 |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Khí thải | Khí thải |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| loại vật liệu | Ống thép, Bọt Polyurethane, Ống ngoài HDPE |
| Hệ thống điều khiển | Siemens |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| Khí thải | Khí thải |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| độ ẩm | 85% không có ngưng tụ |
|---|---|
| Vật liệu lớp cách nhiệt | phào chỉ PU |
| quá trình đùn | Đùn nhiều lớp |
| Tiêu thụ nước làm mát | 5m³/giờ |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |