| Vật liệu thô | Thể dục |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Mã Hs | 8477209000 |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Nhựa gia công | Thể dục |
|---|---|
| Ứng dụng | Nước thải công nghiệp, thoát nước đường |
| Kiểu | máy đùn ống |
| Khí thải | Đừng kiệt sức |
| Packaging Details | Standard Export Packing |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Số | Vít đơn |
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Loại sản phẩm | Ống nhựa |
|---|---|
| Nhựa xử lý | Thể dục |
| Ứng dụng | để sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Sử dụng cho | Hệ thống sưởi trung tâm, truyền dầu & khí đốt |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Ứng dụng | Ống cấp khí |
| Chiều dài | 36m, 52m, 72m |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Cách sử dụng | Đường ống cung cấp khí / nước |
|---|---|
| Khả năng đùn | 1000 (kg/giờ) |
| Đường kính ống | 20-2200mm |
| Phương pháp hiệu chuẩn | chân không |
| Thời gian giao hàng | 90 ngày |
| Dịch vụ hậu mãi | Lắp đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt máy bay |
| Loại truyền động | Cứng nhắc |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Application | for Producing Pre-Insulated Pipe Jacket |
|---|---|
| Humidity | 85% without condensation |
| Main Extruder | Sj-90/33,Sj-120/33,Sj-150/33 |
| Diameter Range | 110-2000mm |
| Extrusion Process | Multi-Layer Extrusion |
| Chiều kính ống | Thể dục |
|---|---|
| Số vít | vít đơn |
| phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| Máy phun nước và hút bụi làm mát | cắt hành tinh |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Số | Vít đơn |
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |