| độ dày lớp phủ | 150-800um |
|---|---|
| Vật liệu phủ | bột FBE |
| Mức độ sạch | ≥2,5 |
| Phương pháp sưởi ấm | Hệ thống sưởi tần số trung bình |
| Nguyên vật liệu | Bột Epoxy |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Độ dày fbe | 200-800um |
|---|---|
| Lớp phủ | Lớp phủ PE 3 lớp |
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
| chi tiết đóng gói | Phim nhựa và Palle bằng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Số vít | vít đơn |
|---|---|
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Độ dày tay áo | 0,5-3 mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Loại khuôn | Khuôn xoắn ốc |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 800.00cm * 220.00cm * 200.00cm |
| Dịch vụ sau bán hàng | Cài đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
| chi tiết đóng gói | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Xử lý bề mặt ống | Không ít hơn SA2.5 |
|---|---|
| Độ dày fbe | 200-800um |
| Mã Hs | 8477209000 |
| chi tiết đóng gói | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| lớp bảng | nhiều lớp |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 600.00cm * 230.00cm * 220.00cm |
| Độ dày tay áo | 0,5-3 mm |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Độ dày tay áo | 0,5-3 mm |
|---|---|
| SỬ DỤNG | Chống ăn mòn & sửa chữa |
| Loại sản phẩm | bảng thể dục |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
|---|---|
| Nhựa chế biến | PP/PE/PVC |
| Gói vận chuyển | Hộp hợp kim |
| Sức mạnh | Điện |
| chi tiết đóng gói | Hộp hợp kim |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
|---|---|
| Vật liệu | PP/PE/PVC |
| Gói vận chuyển | Hộp hợp kim |
| Sức mạnh | Điện |
| chi tiết đóng gói | Hộp hợp kim |