| độ dày lớp phủ | 1,8-2,7mm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| chiều dài ống | 1-3m |
| Loại lớp phủ | 3LPE (Polyethylene ba lớp) |
| Phạm vi đường kính ống | Φ219-Φ1420mm |
| độ dày lớp phủ | 1,5-3,7 mm |
|---|---|
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Ứng dụng | Lớp phủ đường ống dẫn dầu và khí đốt |
| Phạm vi đường kính ống | 4-48 inch |
| Mô hình | ABC-123 |
| vật liệu phủ | bột polyetylen |
|---|---|
| Vật liệu kết dính | nhựa epoxy |
| loại máy đùn | Máy đùn trục vít đơn |
| Ứng dụng | Đường ống dẫn dầu khí |
| Phạm vi đường kính ống | φ60-φ1420mm |
| Ứng dụng | Thiết bị phun phần cứng |
|---|---|
| Loại phương pháp | Tự động |
| Công suất lắp đặt | Xấp xỉ 1650kw |
| vật liệu có sẵn | bột FBE |
| Khả năng đùn | 350kg/giờ |
| Vật liệu | Nhựa |
|---|---|
| Kết nối | Co nhiệt |
| Ứng dụng | Kết nối và hàn pipline nhựa |
| Dính | EVA |
| tên | Tay áo co nhiệt |
| Vật liệu | HDPE |
|---|---|
| Sự liên quan | hàn |
| cho phạm vi đường ống | 200-2200mm |
| Cách sử dụng | Các khớp đường ống cách nhiệt trước |
| Ứng dụng | Đóng cửa đường ống hdpe |
| Sức chống cắt | ≥120 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935-0,96 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 20 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 350% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Sức chống cắt | ≥120 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935-0,96 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 20 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 350% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Chiều kính | 2500 mm |
|---|---|
| Độ bền kéo | 10Mpa |
| Nhiệt độ hoạt động | -55°C đến 125°C |
| Hình dạng mặt cắt ngang | Dạng hình tròn |
| Độ dày keo | 0,8-2,0mm |
| Specification | pipe dia. 300-4200mm |
|---|---|
| Workshop Space | 100m X 24m |
| Coating Thickness | 150-800um |
| Output Speed | 0-6m/Min |
| Coating | Powder Coating |