| kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Vít | Vít đơn |
| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Gói vận chuyển | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Đặc điểm kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| Mức độ sạch | ≥2,5 |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Đường ống dẫn dầu, khí tự nhiên, nước |
| Phương pháp sưởi ấm | Hệ thống sưởi tần số trung bình |
| Kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Nhựa gia công | Thể dục |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| nổ mìn | > 2,5A |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Tiêu chuẩn | ASTM, GB, DIN |
| Lớp phủ | Lớp phủ bột |
|---|---|
| Phương pháp phun 1 | phun tĩnh điện |
| Phương pháp phun 2 | Đồng thời, lớp phủ tường bên ngoài bên trong |
| Thông số kỹ thuật | 300-4200mm |
| Tỷ lệ thu hồi bột | ≥98% |
| Kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Hệ thống tham gia | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Điện áp | 220V 50Hz |
|---|---|
| SỬ DỤNG | Hàn tay |
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Loại | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Cơ cấu lắp ráp | Máy đùn loại riêng biệt |
| Thông số kỹ thuật | ISO9001:2008 |
| độ dày sản phẩm | 1,5-3mm |
| Mẫu phát hành | ống và tấm |
|---|---|
| Lợi thế | Dây chuyền sản xuất tự động liên tục |
| Hiệu suất | mềm mại, có khả năng chống uốn, lạnh, nóng, không thấm nước, |
| có thể được sử dụng cho | Ống điều hòa, v.v. |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |