| Coating Material | Polyethylene Powder |
|---|---|
| Pipe Material | Carbon steel, Stainless steel |
| Draft Fan | Air rate 12K m³, power 11Kw |
| Color | Blue |
| Operation Mode | Automatic |
| Heating Method | Induction Heating |
|---|---|
| Cooling Method | Water cooling |
| Application | Oil and Gas Pipeline |
| Anticorrosion | Internal &External |
| Extruder | Single Screw Extruder |
| Kích thước máy | 30m*3m*2.5m |
|---|---|
| vật liệu có sẵn | bột FBE |
| Hệ thống truyền tải điện | 4kw |
| Chống ăn mòn | Cao |
| Vật liệu kết dính | Epoxy |
| Hệ thống truyền tải điện | 4kw |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| năng lực xử lý | 170MM |
| phạm vi giảm | 159mm |
| Tổng công suất | 800kw |
| máy đùn | Máy đùn trục vít đơn |
|---|---|
| chiều dài ống | 6m-55mm |
| Góc khuỷu tay | 15-90 độ |
| Động cơ | AC hoặc DC |
| Biến tần | ABB, Danfos, Eurotherm |
| Đường ống | Trước khi bị bệnh |
|---|---|
| Điện áp | 380V 50Hz |
| Dây chuyền sản xuất tự động | Toàn diện |
| Raw Material | PE |
| Plc | Siemens |
| Heating Temperature | 220-250℃ |
|---|---|
| Cooling Method | Water cooling |
| Installed Capacity | 2700kw |
| Coating Structure | 3 Layers (Epoxy primer, Adhesive layer, Polyethylene topcoat) |
| Application | Oil and gas pipeline coating |
| Mô hình NO. | 6-160 mm |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | PVC/NBR/EPDM |
| Đường kính ống. | 6-50mm |
| Độ dày ống | 3-50MM |
| Xử lý bề mặt | Lớp≥SA2,5 |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 1 năm |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| chất nền | Thép |
| Xử lý bề mặt ống | Không ít hơn SA2.5 |
|---|---|
| Độ dày fbe | 200-800um |
| Mã Hs | 8477209000 |
| chi tiết đóng gói | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |