| Material Processed | PE/PP |
|---|---|
| Type | Multi-Roll |
| Roller | Three |
| Computerized | Computerized |
| Part 1 | Basic Film Extrusion Line |
| Mô hình NO. | 200-600mm |
|---|---|
| Vật liệu | PP/PE |
| Số vít | vít đơn |
| HDPE | 600kg/giờ |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Tự động hóa | Tự động hóa |
|---|---|
| Số vít | Vít đơn |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| HDPE | 600kg/h |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Mô hình NO. | Mô hình 120 |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| lớp tự động | Tự động |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Cấu trúc | nằm ngang |
| Tổng công suất | 400 kW |
|---|---|
| Tốc độ đùn | 05.-5 |
| Công suất kg/h | 600 240 |
| Kích thước (m) | 32*16*6.0 |
| chi tiết đóng gói | Theo đơn đặt hàng |
| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Gói vận chuyển | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Đặc điểm kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Vít | Vít đơn |
| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Gói vận chuyển | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Đặc điểm kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| Mức độ sạch | ≥2,5 |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Đường ống dẫn dầu, khí tự nhiên, nước |
| Phương pháp sưởi ấm | Hệ thống sưởi tần số trung bình |
| Kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Nhựa gia công | Thể dục |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |