| Chiều rộng tay áo | 1000mm |
|---|---|
| Độ dày tay áo | 0,5-3 mm |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| chi tiết đóng gói | bao bì tiêu chuẩn |
| phạm vi sản xuất | 170mm |
|---|---|
| năng lực xử lý | 170mm |
| Lớp làm sạch | Sa2.5 |
| vật liệu trầm tích | Bột FBE, chất kết dính, polyetylen |
| Thời gian giao hàng | 8 ngày làm việc |
| phạm vi sản xuất | 426mm |
|---|---|
| năng lực xử lý | 426mm |
| Lớp làm sạch | Sa2.5 |
| vật liệu trầm tích | Bột FBE, chất kết dính, polyetylen |
| Thời gian giao hàng | 8 ngày làm việc |
| Lớp bảng | đĩa đơn |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| Dựa trên băng tối đa. Chiều rộng | 1000mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Vật liệu | Thể dục |
| Loại xử lý | Phun ra |
|---|---|
| chiều rộng tấm | 1000-2000mm |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| lớp tự động | Tự động |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Động cơ chính | Metabo Đức |
|---|---|
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ |
| SỬ DỤNG | Hàn tay sử dụng |
| Dòng điện | AC |
| Ứng dụng lớp vỏ thu nhỏ nhiệt 1 | PE ống xoắn ốc rỗng |
|---|---|
| Ứng dụng của tay áo co lại nhiệt 2 | Đường ống được gia cố bằng thép |
| Ứng dụng của tay áo co lại 3 | Đóng cửa đường ống 3lpe |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Ứng dụng | nhựa, kim loại |
|---|---|
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| không thấm nước | không thấm nước |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
|---|---|
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Cách sử dụng | Lớp phủ chung hiện trường |
| Loại và kích thước | bằng cách cuộn hoặc cắt miếng theo yêu cầu của khách hàng |
| Chất kết dính | EVA |