| Cách sử dụng | Lớp phủ chung hiện trường |
|---|---|
| không thấm nước | không thấm nước |
| Vật liệu cơ bản | Thể dục |
| Chất kết dính | EVA |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
|---|---|
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Đặc điểm | hiệu quả cao, tiết kiệm năng lượng |
|---|---|
| Sức mạnh động cơ | 55KW |
| Loại | Ống / Tấm |
| Vật liệu đã qua sử dụng | NBR&PVC A/C |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Điều trị bề mặt | Chrome |
|---|---|
| Ứng dụng | Mối nối chống ăn mòn đường ống |
| Độ dày | 2.0/2.5/3.5mm |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Kết nối | hàn |
| Động cơ chính | Metabo Đức |
|---|---|
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ |
| SỬ DỤNG | Hàn tay sử dụng |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Màu sản phẩm | tùy chỉnh |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm | nhựa PP |
| Loại sản phẩm | Đường xông |
| Chiều dài sản phẩm | tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm | Độ bền va đập cao, kháng hóa chất, chống tia cực tím, chống chịu thời tiết |
| Đặc điểm kỹ thuật | 2,5mm đến 4mm |
|---|---|
| năng lực sản xuất | 5 tấn/ngày |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Mã HS | 39169090 |
| Điều khoản thanh toán | Liên minh phương Tây, T/T, D/P. |
| Mô hình NO. | hj-30b |
|---|---|
| Phạm vi tần số | Tần số thấp |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
| Vật liệu | Que hàn HDPE |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Mô hình NO. | hj-30b |
|---|---|
| Phạm vi tần số | Tần số thấp |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
| Vật liệu | Que hàn HDPE |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| độ dày lớp phủ | 1,8mm - 5,0mm |
|---|---|
| Vật liệu đắp | Polyethylene, Chất kết dính, Epoxy |
| Loại sản phẩm | Dây chuyền sản xuất ống |
| Tổng công suất | 200KW |
| Tốc độ sản xuất | 8 - 12m/phút |