| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Tốc độ | 6m-10m/min |
| Thông số kỹ thuật | 1200.00cm * 1000.00cm * 1000.00cm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Khoảng đường kính | 20-350mm |
|---|---|
| Đường ống dịch vụ bên trong | Vật liệu PE-XA hoặc PE-RT II |
| Cách sử dụng ống | Cung cấp nhiệt/máy làm lạnh theo quận |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Đường kính ống. | 6-50mm |
|---|---|
| chiều rộng tấm | 500-1500mm |
| Sản xuất linh hoạt | Sản xuất thông minh |
| Sử dụng | Bộ bảo vệ Cooper điều kiện không khí |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Dịch vụ sau bán hàng | Cài đặt và đào tạo |
|---|---|
| Sử dụng | Cung cấp nhiệt/làm lạnh quận |
| Loại ống | Cứng nhắc / linh hoạt |
| chi tiết đóng gói | bao bì tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Số vít | vít đơn |
|---|---|
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Tốc độ | 6m-10m/min |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Dịch vụ sau bán hàng | Cài đặt và đào tạo |
|---|---|
| Tốc độ | 6m-10m/min |
| Hiệu suất ống | Linh hoạt hoặc cứng nhắc |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| lớp tự động | Tự động |
| Đường kính ống. | 6-50mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Phạm vi đường kính ống thép | 32mm - 426mm |
| vật liệu ống | thép |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Sử dụng | Vận chuyển chất lỏng công nghiệp |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 1200.00cm * 1000.00cm * 1000.00cm |
| Trọng lượng tổng gói | 1000.000kg |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| chi tiết đóng gói | bao bì tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 90 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 30 thứ một năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |