| Vật liệu ống 1 | thép |
|---|---|
| Vật liệu ống 2 | Nhựa |
| Mã Hs | 8477209000 |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Vật liệu thô | Thể dục |
|---|---|
| Customized | Customized |
| phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| Packaging Details | Standard Package |
| Delivery Time | 60days |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 10 đơn vị/năm |
| Gói vận chuyển | ĐÓNG GÓI XUẤT KHẨU |
| Nguồn gốc | Thanh Đảo, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu | HUASHIDA |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Số vít | vít đơn |
|---|---|
| Vật liệu thô | Thể dục |
| Tự động hóa | Tự động |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi | Lắp đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
| Mã HS | 8477209000 |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Thời gian giao hàng | 60 NGÀY |
| Phạm vi đường kính ống thép | 32mm - 426mm |
|---|---|
| Năng lực xử lý | ≤ 250m2/h |
| Lớp làm sạch bề mặt | Sa2.5 |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Thời gian giao hàng | 2 tháng |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Huashida |
| Chứng nhận | CE, Rohs,TUV |
| Dịch vụ sau bán hàng | Cài đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt máy bay |
| Loại truyền động | Cứng nhắc |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Đường kính ống. | 12-108mm |
|---|---|
| Chiều rộng tấm | 0-2000mm |
| Phương pháp sưởi ấm | Điện hoặc khí đốt tự nhiên |
| Vật liệu | EPDM/NBR/PVC |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |