| đường kính khác nhau | 32 đến φ426mm |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| Ứng dụng | Ống cung cấp khí/ống sưởi ấm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Lớp làm sạch bề mặt | Sa2.5 |
|---|---|
| Phạm vi đường kính ống thép | 32mm - 426mm |
| Ứng dụng | Ống cung cấp khí/ống sưởi ấm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ hậu mãi | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Đặc điểm kỹ thuật | PERT-50/200MM |
| lớp tự động | Tự động |
|---|---|
| Vật liệu | NBR/PVC/EPDM |
| Sức mạnh | 3 pha, 50Hz |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| lớp tự động | Tự động |
|---|---|
| Vật liệu | NBR/PVC/EPDM |
| Sức mạnh | 3 pha, 50Hz |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Lý thuyết | Tự động hóa |
| Ứng dụng | Ống cung cấp khí/ống sưởi ấm |
| Type | Pipe Production Line |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Pipe Material | Steel/Plastic |
|---|---|
| Loại | Dây chuyền sản xuất ống |
| Ứng dụng | Ống cung cấp khí/ống sưởi ấm |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Thanh Đảo Trung Quốc |
| Số vít | vít đơn |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| After-sales Service | Overseas Installation, Free Technical Supporting |
|---|---|
| Calibration Method | Vacuum and Water Spraying Cooling |
| Cutting Method | Dust-Free Planetary Cutting |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Delivery Time | 60DAYS |
| Tốc độ | 6m-10m/min |
|---|---|
| Đường ống | 20-300mm |
| Dịch vụ sau bán hàng | Cài đặt và đào tạo |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |