| Loại sản phẩm | Ống nhựa |
|---|---|
| Nhựa xử lý | Thể dục |
| Ứng dụng | để sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Sử dụng cho | Hệ thống sưởi trung tâm, truyền dầu & khí đốt |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Vật liệu thô | Thể dục |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Chất liệu hộp | Thân chính bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Phạm vi sản xuất | Dòng sản phẩm |
| hệ thống trung chuyển | Máy hút chân không |
| Vật liệu thô | Thể dục |
| Chiều dài dây chuyền sản xuất | 30-50m |
| Thông số kỹ thuật | PE-910 |
|---|---|
| Máy đùn chính | 130 |
| Đường kính ống (mm) | 1160mm |
| Công suất (kg/h) | 600kg/giờ |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Thông số kỹ thuật | PE-910 |
|---|---|
| Máy đùn chính | 130 |
| Đường kính ống (mm) | 1160mm |
| Công suất (kg/h) | 600kg/giờ |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Thông số kỹ thuật | PE-910 |
|---|---|
| Máy đùn chính | 130 |
| Đường kính ống (mm) | 1160mm |
| Công suất (kg/h) | 600kg/giờ |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 2 tháng |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | PE-910 |
|---|---|
| Máy đùn chính | 130 |
| Đường kính ống (mm) | 1160mm |
| Công suất (kg/h) | 600kg/h |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Sức mạnh | 380V/50HZ |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vật liệu | bọt cao su |
| Tự động hóa | hoàn toàn tự động |
| Công suất sản xuất | 500-1000kg/giờ |