| máy đùn | HSD-120x38 |
|---|---|
| Tiêu thụ nước làm mát | 10m3/giờ |
| Công suất sản xuất | 1000m/giờ |
| Vật liệu trục | 40cr |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 2 tháng |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Huashida |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| nguyên liệu thô | Thể dục |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống tiền cách nhiệt |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| nguyên liệu thô | Thể dục |
| Kiểu ống | ống tường mỏng |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Cách sử dụng ống | Cung cấp nhiệt/máy làm lạnh theo quận |
|---|---|
| Nộp đơn | Ống cách nhiệt linh hoạt và cách nhiệt cứng |
| Lớp tạo bọt | Bọt polyurethane mềm và bọt polyurethane cứng nhắc |
| Ống trong | Vật liệu PE-XA hoặc PE-RT II |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Nhựa Gia Công | Thể dục |
|---|---|
| Vít | Vít đơn |
| Cơ cấu lắp ráp | Máy đùn loại riêng biệt |
| Kích thước | 24m*4M*4M |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Vật liệu thô | Thể dục |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Mã Hs | 8477209000 |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Vít | Vít đơn |
|---|---|
| Đường kính ống | 110-2200mm hoặc tùy chỉnh |
| nguyên liệu thô | HDPE |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Hiệu chuẩn chân không và làm mát nước |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Màu sắc | Thuế |
| Thông số kỹ thuật | 110-2000mm |
| Đinh ốc | Vít đơn |
| Tự động hóa | tự động |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| nguyên liệu thô | Thể dục |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống tiền cách nhiệt |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Thời gian giao hàng | 60 NGÀY |