| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Đường ống |
| Tự động hóa | Tự động |
| chi tiết đóng gói | Tải container, vận tải đường biển |
| Cung cấp điện | 380V/50HZ |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| Phương pháp sưởi ấm | Nhiệt điện |
| Vật liệu cách nhiệt | bọt polyurethane |
| chiều dài ống | 6 mét |
| Product Type | Plastic Pipe |
|---|---|
| Capacity | 1500kg/H |
| Use for | Central Heating, Cooling Oil & Gas Transmission |
| Assembly Structure | Separate Type Extruder |
| Packaging Details | Standard Package |
| Dịch vụ hậu mãi | Lắp đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt máy bay |
| Loại truyền động | Cứng nhắc |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Nguyên liệu thô | Hdpe |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Ống nhựa |
| Phương pháp cắt | Cắt không có chip |
| Ứng dụng | để sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Đường kính ống | 110-2200mm hoặc tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Cài đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt máy bay |
| Loại truyền động | Cứng nhắc |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Thông số kỹ thuật | PE-990 |
|---|---|
| Máy đùn chính | 170 |
| Đường kính ống (mm) | 1060mm |
| Công suất (kg/h) | 800-1200 |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Thông số kỹ thuật | PE-910 |
|---|---|
| Máy đùn chính | 130 |
| Đường kính ống (mm) | 1160mm |
| Công suất (kg/h) | 600kg/giờ |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Thông số kỹ thuật | PE-910 |
|---|---|
| Máy đùn chính | 130 |
| Đường kính ống (mm) | 1160mm |
| Công suất (kg/h) | 600kg/giờ |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Đặc điểm kỹ thuật | PE-910 |
|---|---|
| Máy đùn chính | 130 |
| Đường kính ống (mm) | 1160mm |
| Công suất (kg/h) | 600kg/h |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |