| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Loại truyền động | Cứng nhắc |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Packaging Details | Standard packaging |
|---|---|
| Delivery Time | 60-90 days |
| Payment Terms | T/T,D/A,L/C |
| Supply Ability | 30 sets a year |
| Place of Origin | China |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Công ty TNHH Qingdao Huashida |
| thời gian bảo hành | 12 tháng |
| Tình trạng | Mới |
| chi tiết đóng gói | Tải container, vận tải đường biển |
| Packaging Details | Standard packaging |
|---|---|
| Delivery Time | 60-90 days |
| Payment Terms | T/T,D/A,L/C |
| Supply Ability | 30 sets a year |
| Place of Origin | China |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ hậu mãi | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Đặc điểm kỹ thuật | PERT-50/200MM |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Màu sản phẩm | Màu đen |
| Mô hình NO. | 110-2200mm |
| hệ thống trung chuyển | Máy hút chân không |
| Vít | Vít đơn |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Ống nhựa |
| Sử dụng cho | Hệ thống sưởi trung tâm, truyền dầu & khí đốt |
| Phương pháp cắt | Cắt không có chip |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Mẫu số | PE-960/1680 |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
| Số | Vít đơn |
| Dung tích | 1000kg/giờ |
| phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng | Cài đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
| Vật liệu thô | Thể dục |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| chiều dài dòng | 60m |
|---|---|
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |